Me yasa Fiber Optic Repeater?
An tsara tsarin Kingtone Fiber Optic Repeaters don magance matsalolin siginar wayar hannu mara ƙarfi, wanda ya fi arha fiye da saita sabon Tashar Base (BTS).Babban aiki na RF Repeaters tsarin: Don hanyar haɗin ƙasa, ana ciyar da sigina daga BTS zuwa Jagorar Unit (MU), MU sannan canza siginar RF zuwa siginar laser sannan ciyar da fiber don watsawa zuwa Na'urar Nesa (RU).RU sannan canza siginar laser zuwa siginar RF, kuma yi amfani da Amplifier Power don haɓaka zuwa babban iko zuwa IBS ko eriyar ɗaukar hoto.Don hanyar haɗin sama, Shin tsarin juyawa ne, ana ciyar da sigina daga wayar hannu zuwa tashar MS ta MU.Ta hanyar duplexer, ana ƙara siginar ta ƙaramar ƙaramar ƙara don inganta ƙarfin sigina.Sa'an nan kuma ana ciyar da siginar zuwa RF fiber Optical module sannan a canza su zuwa siginar laser, sannan ana watsa siginar laser zuwa MU, siginar laser daga RU yana canzawa zuwa siginar RF ta hanyar RF na gani na gani.Sannan ana ƙara siginar RF zuwa ƙarin siginonin ƙarfi da ake ciyarwa zuwa BTS.
Siffofin:
- Fiber Optic RF Repeater shine ingantaccen bayani don haɓakawa da haɓaka yankin ɗaukar hoto na hanyar sadarwar TETRA 400MHz
- Ya ƙunshi manyan kayayyaki guda biyu, Jagora da ƙungiyoyin Bayi da yawa.
- 33, 37, 40 ko 43dBm ikon fitarwa mai hade, hadu da tsarin tsarin
- Sauƙaƙan shigarwa da kiyaye filin yana rage ƙaddamarwa da farashin aiki
- Watsawar siginar a cikin mai maimaita fiber optic ba ta damu da tasirin waje ba
- Bayar da sabis na ɗaukar hoto na RF mai sauri zuwa tashar TETRA Base-Tashar ku
- Karamin Girman Girma da Babban Ayyuka a cikin shinge mai hana ruwa dacewa don shigarwa na waje da na cikin gida
MOU+ROU Gabaɗayan Ƙayyadaddun Fasaha na Tsari
Abubuwa | Gwaji Sharadi | Na fasaha Ƙayyadaddun bayanai | Memo | |
uplink | downlink | |||
Yawan Mitar | Yin aiki a cikin band | 415MHZ417 | 425MHz zuwa 427MHz | Musamman |
Max bandwidth | Yin aiki a cikin band | 2 MHz | Musamman | |
Ƙarfin fitarwa | Yin aiki a cikin band | +43 ± 2dBm | + 40 ± 2dBm | Musamman |
ALC (dB) | Shigar da ƙara 10dB | △Po≤±2 | ||
Max Gain | Yin aiki a cikin band | 95± 3dB | 95± 3dB | |
Samun Daidaitacce Range(dB) | Yin aiki a cikin band | ≥30 | ||
Samun Daidaitacce Linear (dB) | 10 dB | ± 1.0 | ||
20dB ku | ± 1.0 | |||
30dB ku | ± 1.5 | |||
Ripple a cikin Band (dB) | Bandwidth mai inganci | ≤3 | ||
Matsakaicin matakin shigarwa ba tare da lalacewa ba | Ci gaba 1 min | -10 dBm | ||
IMD | Yin aiki a cikin band | ≤ 45dBc | ||
Zubar da Zuciya | Yin aiki a cikin band | ≤ -36 dBm (250 nW) a cikin mitar band 9 kHz zuwa 1 GHz | ||
Yin aiki a cikin band | ≤-30 dBm (1 μW) a cikin mitar band 1 GHz zuwa 12,75 GHz | |||
Jinkirin watsawa(mu) | Yin aiki a cikin band | ≤35.0 | ||
Hoton Noise (dB) | Yin aiki a cikin band | ≤5 (Max.gain) | ||
Inter-modulation Haɓaka | 9kHz da 1 GHz | ≤-36dBm/100kHz | ||
1GHz da 12.75GHz | ≤-30dBm/1 MHz | |||
Port VSWR | BS Port | ≤1.5 | ||
MS Port | ≤1.5 |